ЮKassa (YooMoney) для Drupal v7 (2.5.4) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Transactions
ml: ഇടപാടുകൾ

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Name
ml: പേര്

en: View
ml: കാഴ്ച്ച
