ЮKassa (YooMoney) для Drupal v7 (2.5.4) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: நோக்குக
