ЮKassa (YooMoney) для Drupal v7 (2.5.4) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Transactions
vi: Giao dịch

en: Actions
vi: Thao tác

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: Amount
vi: Số lượng

en: Secret key
vi: Khóa bí mật

en: Date/Time
vi: Ngày/Giờ

en: Payment method
vi: Phương thức thanh toán

en: Order ID
vi: ID đơn hàng

en: Congratulations!
vi: Chúc mừng!

en: Submit order
vi: Đệ trình đơn hàng

en: Store settings
vi: Các thiết lập kho hàng
