zAdmin (1.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
