Ziggurat (2.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (85 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: More
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: True
te: సత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Count
te: లెక్క

en: Normal
te: సాధారణ

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Table
te: పట్టిక

en: Role
te: పాత్ర

en: Close
te: మూసివేయి

en: Full
te: పూర్తి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: People
te: ప్రజలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Oldest first
te: పాతవి ముందు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
te: నఖచిత్రం (100×100)

en: HTML Date
te: HTML తేదీ

en: HTML Month
te: HTML నెల

en: HTML Time
te: HTML సమయం

en: HTML Week
te: HTML వారం

en: HTML Year
te: HTML సంవత్సరం

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
