Ziggurat (2.0.0-beta1) - en to gu translation catalogue (66 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Images
gu: છબીઓ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: List
gu: સૂચિ

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: More
gu: વધુ

en: Action
gu: ક્રિયા

en: On
gu: ચાલુ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Size
gu: માપ

en: None
gu: એકે નહિ

en: Center
gu: કેન્દ્ર

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: True
gu: સાચું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Small
gu: નાનું

en: Large
gu: મોટું

en: Path
gu: પાથ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Bottom
gu: નીચે

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Last update
gu: છેલ્લો સુધારો

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Table
gu: કોષ્ટક

en: Attributes
gu: લક્ષણો

en: Role
gu: હોદો

en: Provider
gu: પ્રદાતા

en: Close
gu: બંધ

en: Approved
gu: મંજૂર

en: author
gu: લેખક

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: People
gu: લોકો

en: Last modified
gu: છેલ્લે સુધારેલું

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Oldest first
gu: જુનુ પહેલા

en: Unpublished
gu: અપ્રકાશિત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Administrator
gu: સંચાલક

en: « first
gu: પ્રથમ

en: Skip to main content
gu: મુખ્ય વિષયવસ્તુ પર જાઓ

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: User account
gu: વપરાશકર્તાનું ખાતુ

en: MIME type
gu: MIME પ્રકાર

en: Publishing status
gu: પ્રકાશન સ્થિતિ
