Zinble Drupal 8 Responsive Theme (1.0.0) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Search
te: వెతుకు

en: Help
te: సహాయం

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Address
te: చిరునామా

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
