Zinble Drupal 8 Responsive Theme (2.0.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Close
ta: மூடு

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்
