Zeomine Server - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Servers
vi: Máy chủ

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Severity
vi: Mức độ

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Amount
vi: Số lượng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Message Body
vi: Nội dung

en: Memory
vi: Bộ nhớ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Critical
vi: Nghiêm trọng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
