ZURB Template (8.x-6.1) - en to cy translation catalogue (25 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Enable
cy: Galluogi

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Search
cy: Chwilio

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Page
cy: Tudalen

en: Never
cy: Byth

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Sticky
cy: Gludiog

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
