ZURB Template (8.x-6.1) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Search
ta: தேடல்

en: logo
ta: சின்னம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: New
ta: புதிய

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

[ctx: Sort order]
en: Order
ta: வரிசை

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்
